Skip to content

PaperCraft VN

Official KIT sharing platform of the PaperCraft VN fan page.

  • Về chúng tôi
  • Chưa phân loại
  • Hoạt hình | Anime
  • Game
  • Động vật
  • Khí tài Quân sự
  • Ngày Lễ/Tết
  • Nhà Búp bê | Sa bàn
  • Phương tiện giao thông
  • Mô hình Chibi
  • Việt Nam
  • Gundam
  • Đồ chơi giấy
  • Hướng dẫn
  • By PaperCraft VN
  • Mô hình động
  • CubeCraft
  • Đang thiết kế
  • Hoạt hình | Anime
  • Pokemon
  • Đồ chơi giấy
  • PaperMau
  • Khác
  • Game
  • Khí tài Quân sự
  • Phương tiện giao thông
  • CubeCraft
  • CubeeCraft

papercraft vn

Mô hình giấy Douglas F3D Skyknight – All other versions - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Stahlhart Aircraft

Douglas F3D Skyknight – All other versions

    Độ khó:
Mô hình giấy Zenith CH801 – Bundu Aviation Privately owned Aircraft, South Africa - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Stahlhart Aircraft

Zenith CH801 – Bundu Aviation Privately owned Aircraft, South Africa

    Độ khó:
Mô hình giấy Cessna A/T-37 – T-37C Sherdils (late) Pakistani Air Force Demonstration team (incl. extra parts for full team) - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Stahlhart Aircraft

Cessna A/T-37 – T-37C Sherdils (late) Pakistani Air Force Demonstration team (incl. extra parts for full team)

    Độ khó:
Mô hình giấy Cessna A/T-37 – A-37B Vietnam People’s Air Force Da Nang, 1980 - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Stahlhart Aircraft

Cessna A/T-37 – A-37B Vietnam People’s Air Force Da Nang, 1980

    Độ khó:
Mô hình giấy Cessna A/T-37 – T-37 basic paint scheme silver for you to create your own version - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Stahlhart Aircraft

Cessna A/T-37 – T-37 basic paint scheme silver for you to create your own version

    Độ khó:
Mô hình giấy Cessna 407 – Cessna 407 dark blue with stripes imaginary version - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Stahlhart Aircraft

Cessna 407 – Cessna 407 dark blue with stripes imaginary version

    Độ khó:
Mô hình giấy Sea Hawk – Sea Hawk FGA.6 black Royal Navy, Fleet Requirements Unit, Bournemouth, 1968 - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Stahlhart Aircraft

Sea Hawk – Sea Hawk FGA.6 black Royal Navy, Fleet Requirements Unit, Bournemouth, 1968

    Độ khó:
Mô hình giấy Absol (Pokémon) - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Tenpepakura

Mô hình giấy Absol (Pokémon)

    Độ khó:
Mô hình giấy Umbreon (Pokémon) - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Tenpepakura

Mô hình giấy Umbreon (Pokémon)

    Độ khó:
Mô hình giấy chó Shiba & Shiba đen (thiết kế gốc) - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Tenpepakura

Mô hình giấy chó Shiba & Shiba đen (thiết kế gốc)

    Độ khó:
Mô hình giấy Sang Thong (Hoàng tử vỏ sò vàng) - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Tjaizue

Mô hình giấy Sang Thong (Hoàng tử vỏ sò vàng)

    Độ khó:
Mô hình giấy Spectreman - đồ chơi giấy thủ công PaperCraft VN
Tjaizue

Mô hình giấy Spectreman

    Độ khó:
Trang 80 trên 499« Trang đầu«...102030...7879808182...90100110...»Trang cuối »
📦
7.274+ Mẫu Papercraft đã chia sẻ

YouTube Shorts

I made Onigiri out of 100% Paper 🍙 #diy #papercraft #lowpoly #food I made Onigiri out of 100% Paper 🍙 #diy #papercraft #lowpoly #food This delicious Pumpkin Muffin is made of PAPER! 🤯 #food #diy #papercraft This delicious Pumpkin Muffin is made of PAPER! 🤯 #food #diy #papercraft Cute 3D Taiyaki papercraft anyone can build!!! #food #diy #papercraft Cute 3D Taiyaki papercraft anyone can build!!! #food #diy #papercraft This BURGER BUN is actually 100% PAPER 😱 #diy #papercraft #food This BURGER BUN is actually 100% PAPER 😱 #diy #papercraft #food Do NOT eat this slice of bread! #diy #papercraft #food Do NOT eat this slice of bread! #diy #papercraft #food This Ramen bowl looks dangerously delicious! #diy #papercraft #food This Ramen bowl looks dangerously delicious! #diy #papercraft #food
Xem tất cả trên YouTube →

Recent Posts

  • Mô hình Cơm nắm Onigiri trên đĩa
  • Greek/Spartan Helmet
  • Luis Suarez (Uruguay) – FIFA World Cup 2018 Box Head Papercraft Toy
  • Wahbi Khazri (Tunisia) – FIFA World Cup 2018 Box Head Papercraft Toy
  • Marcus Berg (Sweden) – FIFA World Cup 2018 Box Head Papercraft Toy

Recent Comments

  1. kbet casino Vietnam trong iPhone Amplifier
  2. levant casino-casino Vietnam trong iPhone Amplifier
  3. Nghien trong BMW 320i Russian Bears Motorsport
  4. hj karu trong M2A2 Bradley 1/43 Papermodel
  5. Bao trong Unicorn Gundam Paper Model – Head
Buy me a coffee

PaperCraft VN © 2026. All Rights Reserved.

Powered by WordPress. Theme by Alx.

Powered by
►
Necessary cookies enable essential site features like secure log-ins and consent preference adjustments. They do not store personal data.
None
►
Functional cookies support features like content sharing on social media, collecting feedback, and enabling third-party tools.
None
►
Analytical cookies track visitor interactions, providing insights on metrics like visitor count, bounce rate, and traffic sources.
None
►
Advertisement cookies deliver personalized ads based on your previous visits and analyze the effectiveness of ad campaigns.
None
►
Unclassified cookies are cookies that we are in the process of classifying, together with the providers of individual cookies.
None
Powered by